TV04A400JB-G มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Direct
Comchip Technology
มีอยู่ในสต็อค: 4,482
เอกสารข้อมูล
Direct
Diodes Incorporated
มีอยู่ในสต็อค: 87,862
เอกสารข้อมูล
Vishay General Semiconductor - Diodes Division
MCC (Micro Commercial Components)
Littelfuse Inc.
Similar
Bourns Inc.
Similar
Littelfuse Inc.
YAGEO
YAGEO
มีอยู่ในสต็อค: 599
Microchip Technology
64.5V แคลมป์ 6.2A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว DO-214AC (SMA)
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
DO-214AC, SMA
TV04A400JB-G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
TV04A400JB-G-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TV04A400JB-G
คำอธิบาย
TVS DIODE 40VWM 64.5VC DO214AC
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
TV04A400JB-G รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
6.2A
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
400W
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
ช่องสองทิศทาง
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
40V
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
44.4V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
64.5V