PCF0G151MCL1GS มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Direct
Nichicon
มีอยู่ในสต็อค: 820
เอกสารข้อมูล
Similar
Nichicon
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
Similar
มีอยู่ในสต็อค: 0
Chemi-Con
มีอยู่ในสต็อค: 73
Chemi-Con
เทียบเท่าพาราเมตริก
Panasonic Industry
มีอยู่ในสต็อค: 884
150 µF 4 V อะลูมิเนียม - ตัวเก็บประจุโพลิเมอร์ แนวรัศมี, กระป๋อง - SMD 22mOhm 2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
Doctor Capacitor Episode Three: Failure Modes
Doctor Capacitor Episode Two: Terms
PCF0G151MCL1GS
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
493-2980-2-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PCF0G151MCL1GS
คำอธิบาย
CAP ALUM POLY 150UF 20% 4V SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
PCF0G151MCL1GS รุ่น
หมวดหมู่
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
ผู้ผลิต
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C
ชุด
อัตรา
AEC-Q200
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
2.8 A @ 100 kHz
ประเภท
โพลีเมอร์
ขนาด / มิติ
0.248" Dia (6.30mm)
ความจุไฟฟ้า
150 µF
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.236" (6.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาดพื้นที่การติดตั้ง
0.260" L x 0.260" W (6.60mm x 6.60mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
4 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
22mOhm