RFS0G151MCN1GS มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Direct
Nichicon
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
Similar
Nichicon
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
Similar
มีอยู่ในสต็อค: 820
Direct
Chemi-Con
Chemi-Con
มีอยู่ในสต็อค: 73
150 µF 4 V อะลูมิเนียม - ตัวเก็บประจุโพลิเมอร์ แนวรัศมี, กระป๋อง - SMD 22mOhm 2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์