PCF0G151MCL6GS มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Upgrade
Nichicon
มีอยู่ในสต็อค: 806
เอกสารข้อมูล
Similar
Nichicon
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
Similar
มีอยู่ในสต็อค: 820
มีอยู่ในสต็อค: 0
Direct
Chemi-Con
Chemi-Con
มีอยู่ในสต็อค: 73
เทียบเท่าพาราเมตริก
Panasonic Industry
150 µF 4 V อะลูมิเนียม - ตัวเก็บประจุโพลิเมอร์ แนวรัศมี, กระป๋อง - SMD 30mOhm 2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
Doctor Capacitor Episode Three: Failure Modes
Doctor Capacitor Episode Two: Terms
PCF0G151MCL6GS
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
493-13981-2-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PCF0G151MCL6GS
คำอธิบาย
CAP ALUM POLY 150UF 20% 4V SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
PCF0G151MCL6GS รุ่น
หมวดหมู่
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
ผู้ผลิต
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
2 A @ 100 kHz
ขนาด / มิติ
0.197" Dia (5.00mm)
ความจุไฟฟ้า
150 µF
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.236" (6.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาดพื้นที่การติดตั้ง
0.209" L x 0.209" W (5.30mm x 5.30mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
4 V
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
30mOhm