APXC4R0ARA151ME60G ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Chemi-Con
มีอยู่ในสต็อค: 73
เอกสารข้อมูล
Similar
Chemi-Con
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
Upgrade
Nichicon
มีอยู่ในสต็อค: 0
Upgrade
Nichicon
มีอยู่ในสต็อค: 806
มีอยู่ในสต็อค: 820
150 µF 4 V อะลูมิเนียม - ตัวเก็บประจุโพลิเมอร์ แนวรัศมี, กระป๋อง - SMD 30mOhm 1000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
APXC4R0ARA151ME60G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
565-3133-2-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
APXC4R0ARA151ME60G
คำอธิบาย
CAP ALUM POLY 150UF 20% 4V SMD
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
1000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
ผู้ผลิต
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
2 A @ 100 kHz
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
ขนาด / มิติ
0.197" Dia (5.00mm)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.224" (5.70mm)
ความจุไฟฟ้า
150 µF
ขนาดพื้นที่การติดตั้ง
0.209" L x 0.209" W (5.30mm x 5.30mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
4 V
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
30mOhm