I6A14A-001-EVK-D2PN ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
MFR ที่แนะนำ
TDK-Lambda
มีอยู่ในสต็อค: 3
เอกสารข้อมูล
i6A, i6AN - DC/DC คอนเวอร์เตอร์ 2 เอาต์พุตแบบไม่แยก บอร์ดทดสอบเอาท์พุต
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
I6A14A-001-EVK-D2PN
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-2613-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
I6A14A-001-EVK-D2PN
คำอธิบาย
EVAL BOARD FOR I6A I6AN
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต
14A, 8A
ผู้ผลิต
TDK-Lambda
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
9V ~ 40V
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
สิ่งที่บรรจุอยู่
บอร์ด
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
IC / ชิ้นส่วนที่ใช้
i6A, i6AN