C1608X7R2A472K080AA หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Upgrade
TDK
มีอยู่ในสต็อค: 83
เอกสารข้อมูล
Similar
TDK
มีอยู่ในสต็อค: 1,246
เอกสารข้อมูล
Similar
มีอยู่ในสต็อค: 10,550
Direct
KEMET
Direct
Murata Electronics
Taiyo Yuden
KYOCERA AVX
KYOCERA AVX
Vishay Vitramon
Vishay Vitramon
Upgrade
KEMET
4700 pF ±10% 100V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก X7R 0603 (1608 เมตริก)
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์