OPA170AIDBVT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-29496-2-ND - เทปและม้วน (TR)
296-29496-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-29496-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
OPA170AIDBVT
คำอธิบาย
IC OPAMP GP 1 CIRCUIT SOT23-5
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
มาตรฐาน (ใช้งานทั่วไป) เครื่องขยาย 1 วงจร ระหว่างราง SOT-23-5
โมเดล EDA/CAD
OPA170AIDBVT รุ่น
กระแสไฟ - เอาต์พุต/ช่อง
17 mA
แรงดันไฟฟ้า - ช่วง (ต่ำสุด)
2.7 V
ประเภทเครื่องขยาย
แรงดันไฟฟ้า - ช่วง (สูงสุด)
36 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
สลูว์เรท
0.4V/µs
บรรจุภัณฑ์ / เคส
SC-74A, SOT-753
ผลของอัตราการขยายแบนด์วิธ
1.2 MHz