SN74LVC2G14DCKT หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
Texas Instruments
มีอยู่ในสต็อค: 11,272
เอกสารข้อมูล
เทียบเท่าพาราเมตริก
Texas Instruments
มีอยู่ในสต็อค: 605
เอกสารข้อมูล
มีอยู่ในสต็อค: 0
Direct
onsemi
Upgrade
Nexperia USA Inc.
Similar
Diodes Incorporated
มีอยู่ในสต็อค: 524
Similar
Nexperia USA Inc.
onsemi
อินเวอร์เตอร์ ic 2 ช่อง ชมิตทริกเกอร์ SC-70-6
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
SN74LVC2G14DCKT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-26619-2-ND - เทปและม้วน (TR)
296-26619-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-26619-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SN74LVC2G14DCKT
คำอธิบาย
IC INVERT SCHMITT 2CH 2IN SC70-6
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
SN74LVC2G14DCKT รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (สูงสุด)
10 µA
Mfr
กระแสไฟ - เอาต์พุตสูง, ต่ำ
32mA, 32mA
ชุด
ระดับลอจิก - ต่ำ
0.3V ~ 1.4V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ระดับลอจิก - สูง
1.4V ~ 3.7V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ดีเลย์ในการแพร่กระจายสูงสุด @ V, CL สูงสุด
4.7ns @ 5V, 50pF
ประเภทลอจิก
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TA)
จำนวนของวงจร
2
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
จำนวนของอินพุต
2
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SC-70-6
คุณสมบัติ
ชมิตทริกเกอร์
บรรจุภัณฑ์ / เคส
6-TSSOP, SC-88, SOT-363
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
1.65V ~ 5.5V