LM78L12ACMX/NOPB
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-LM78L12ACMX/NOPBTR-ND - เทปและม้วน (TR)
296-LM78L12ACMX/NOPBCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-LM78L12ACMX/NOPBDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LM78L12ACMX/NOPB
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 12V 100MA 8-SOIC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 100mA 8-SOIC
โมเดล EDA/CAD
LM78L12ACMX/NOPB รุ่น
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
3 mA
Digi-Reel®
PSRR
54dB (120Hz)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติการป้องกัน
อุณหภูมิสูงเกิน, ลัดวงจร
การตั้งค่าเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 125°C
ประเภทเอาต์พุต
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
จำนวนของเรกกูเลเตอร์
1
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
35V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
8-SOIC
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
12V