UA78L12ACDRG4 ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
MFR ที่แนะนำ
Texas Instruments
มีอยู่ในสต็อค: 211,962
เอกสารข้อมูล
Similar
Texas Instruments
มีอยู่ในสต็อค: 896
เอกสารข้อมูล
Similar
มีอยู่ในสต็อค: 2,370
STMicroelectronics
STMicroelectronics
onsemi
onsemi
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 100mA 8-SOIC
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
What is a Voltage Regulator Another Teaching Moment | Digi-Key Electronics
UA78L12ACDRG4
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
UA78L12ACDRG4-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
UA78L12ACDRG4
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 12V 100MA 8-SOIC
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
UA78L12ACDRG4 รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
1.7V @ 40mA
PSRR
42dB (120Hz)
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
27V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
8-SOIC
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
12V